Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 15 mpaka sasa

  1. This is very creative.
    Nimesimama nikageuza ichwa nikamwona princess wacha bwana

    ReplyDelete
  2. Nimebinua screen, acha nicheke

    ReplyDelete
  3. Kaka Michuzi kumbe ndio maana walevi wengine wakiwa Tinga tu wanaona sketi na wanataka ngono. Nimeelewa sasa kumbe wanakuwa wanaona ma-princess...LOL !!!

    ReplyDelete
  4. du bwana michu, huyo aliye kaposti hako kakatuni mpe pongezi sana, he must be very genious, kwanza naomba namba yake ili anichore nione sura yangu itakuwaje nikisha lewa chibuku lita tano.. wazungu wanasema "before and after"

    ReplyDelete
  5. I like it but dont you think that ingekuwa vise versa maybe ingeleta maana zaidi

    ReplyDelete
  6. Samahani naomba mnieleweshe, jinsi ya kugeuza hii picha nimeshindwa.

    Ahsante.

    ReplyDelete
  7. Haaaaa! Michu hii catoon kuna prof mmoja yuko Tanzania anaitwa Prof Possi aliwahi kunipatia hiyo catoon wakati akiwa Harvard University mwaka 1996. mpaka leo ninayo hiyo catoon. Duh! umenikumbusha mbali. Yeye aliitumia kama kifaa cha kufundishia. Waalimu wote wananipata hapo.

    ReplyDelete
  8. Wewe anon unayeshindwa kugeuza hii picha.......kipi kigumu kwako....huoni kwamba wenzako wote wamepindua kompyuta zao ili wageuze hiyo picha......haya changamka

    ReplyDelete
  9. Nafikiri hii picha iko sawa, inaeleza kwamba walevi wakiwa bar na hawajalewa/kuanza kunywa bia yoyote mwanamke wanamuona mbaya au mzee namna hiyo (Before six beer), lakini wakiwa tayari wamelewa au kunywa bia basi mwanamke yule yule wanamuona mrembo kupidukia (After six beer, hapondiyo usumbufu wa kuanza kumuita ita dada wa watu unaanza and then...........NGONO.

    Mzee wa TBS

    ReplyDelete
  10. Aliye design hii kitu must be a very genius person, congratulations!!!!! hii inaweza kumletea pesa kibao ifanyie kazi mzee.
    Michuzi maswala ya copyright ya hii kitu ni vipi?

    ReplyDelete
  11. Anony unayetaka kueleweshwa kuhusu kurotate picha, copy hiyo picha paste kwenye ms word then, weka icons za drawings, then from there there is one icon for rotating. Click the icon the picture will start rotating. Thanks

    ReplyDelete
  12. we unayeuliza jinsi ya kuangalia hii picha geuza juu chini kama vile unavyosoma hayo maandishi. Kama unatumia laptop itakuwa rahisi ila kama ni desktop kazi unayo....tena kama uko ofisini ndo balaa zaidi. hahahaaa!!!

    ReplyDelete
  13. Hiyo picha it's not necessarily talking/potraying a woman. It could be anything that someone is viewing when they are sober Vs when they are drank. Inawezekana ikawa mwanamke pia anavyomwona mwanamme na pia mwanamme anavyomwana mwamke. Au vitu vingine dhahabu Vs makopo etc. Huyu mtu aliyetengeneza picha ametumia "irony" kuleta maana kwa kiswahili wanaita mafumbo etc.

    ReplyDelete
  14. Asante sana annony wa 2.02pm kwa maelezo yako mazuri, nimeelewa na nimefanikiwa kucopy, paste then nikarotate. Nimemuona binti mmoja mrembo sana!

    Ahsante!

    ReplyDelete
  15. HUNA HAJA YA KUGEUZA SCREEN YAKO GEUKA MWENYEWE OR PANDA JUU YA MEZA THEN CHUNGULIA

    ReplyDelete

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...