TAIFA STAAAZ IMEFANIKIWA KUVUKA KIGINNGI CHA KUSAKA TIKETI YA KUSHIRIKI FAINALI ZA KWANZA ZA MATAIFA YA AFRIKA KWA WACHEZAJI WANAOCHEZA LIGI ZA NYUMBANI MAARUFU KAMA CHAN BAADA YA KUILAZIMISHA SARE YA 1-1 TIMU YA UGANDA CRANES UWANJA WA NAKIVUBO HUKO UKWENI.
GOLI LA STAA LIMEPATIKANA DAKIKA YA 44 MFUNGAJI AKIWA ATHUMANI IDDI 'CHUJI'
HII NDO KUSEMA STAAZ INAPETA KWA MABAO 3-1 BAADA YA USHINDI WA 1-0 ILIYOPATA IKIWA NYUMBANI WIKI MBILI ZILIZOPITA. SASA TUNAMNGOJA MSHINDI KATI YA SUDAN NA RWANDA AMBAPO TUKIMSHINDA TUNAINGIA FAINALI YA KOMBE HILO ZITAZOFANYIKA IVORY COAST MAPEMA MWAKANI.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 28 mpaka sasa

  1. AnonymousMay 17, 2008

    1+1=3? numbers bob.

    ReplyDelete
  2. AnonymousMay 17, 2008

    Natubu kwa maximo na taifa stars sasa tunaelekea kunako.congatulation all

    ReplyDelete
  3. AnonymousMay 17, 2008

    Magoli ya ugenini yanaanza kuhesabika mawili iwapo tu timu zitakuwa zimelingana kwa idadi ya magoli. Kwa mfano kama Stars wangetoka sara Dar ya 1-1 halafu watoke tena sare Kampala ya 2-2 hapo ndipo magoli ya ugenini yanaanza kuhesabika mawili na stars ingeshinda kwa mabao 5-4.

    ReplyDelete
  4. AnonymousMay 17, 2008

    Hayo mahesabu mwachie yeye na mwalimu wake wa hesabu sijui Bunge au wapi. Mimi naomba tu nifahamishwe kwa nini Uganda kuitwe ukweni? Naomba msaada kwenye tutazzz...

    Hesabu, hizo mwachie mwenyewe rafiki yangu mmoja alizoea kusema "hesabu tabu sana kujua...bora kuruwani".

    ReplyDelete
  5. Mwanzo mzuri kwa Stars. Inatia moyo. Nadhani ya matunda ya Maximo yanaanza kuonekana.
    Mdau
    http://drfaustine.blogspot.com/

    ReplyDelete
  6. AnonymousMay 17, 2008

    Sudan vs Taifa Stars. Hureee JK boyz ,sasa subiria "misifa wine" itakavyowalewesha jamaa zako.Utaniambia jinsi kina Mwakalebela watakavyozingatia kujaza uwanja badala kuhamasisha timu ishinde.Ningependa mchezo huo ufanyike Mwanza hapo Code D'vour kutaendeka kwani haya mashindano hakika ni rika letu kabisa.
    GeoRge

    ReplyDelete
  7. AnonymousMay 17, 2008

    kasheshe ipo kwa m sudan

    ReplyDelete
  8. AnonymousMay 17, 2008

    GOLI LA UGENINI HALIWEZI KUWA APPLICABLE HAPO.
    125th. ST. HARLEM,NY,NY.

    ReplyDelete
  9. AnonymousMay 17, 2008

    sasa mkaze but maana bongo fainali hiyooo muache mambo yenu ya kwenda bungeni kabla hata hamja pata tiketi yenyewe hamchelewi kwenda kuchangiwa pesa na huyo maxsimo aache maneno mengi mara kidogo anakwenda kuongea na raisi akuze kiwango cha soka kwanza la sivyo ataiona inchi mbaya hii
    dalali

    ReplyDelete
  10. AnonymousMay 17, 2008

    Yeah kama kawaida wajitahidi tu watafika mbali sana maana kocha na yeye ni mzuri.Lakini mkuu Michuzi hapo sijaelewa mara ya kwanza walishinda 2 au 1 na kama walishinda 2 na ugenini wameshinda moja basi ni tatu na kama walishinda moja na away moja basi itakuwa ni 2 kwa 1 sio tatu kwa moja.Ok anyway wajitahidi tu kwa sana.

    ReplyDelete
  11. AnonymousMay 17, 2008

    Bro..michu...tunajua shemeji anatoko huko ndio maana ..unapunguza magoli...tulishinda 2-0.hahahaha

    ReplyDelete
  12. AnonymousMay 17, 2008

    hesabu bwana mwalimu wa hesabu anaanza mwanzo kingia class, kamahujawahi ku copy daftari la mwenzako matokeo ndio hayo mwanzo 1-0 leo 1-1 jumla 3-1 hahaahah! mwanzo ni 2-0 leo ni 1-1 sawa zote 3-1 hesabu za mpira hizo lakini, na wewe annon uliyesema 1+1=3 HUJAELEWA MICHUZI KAKOSEA VIPI POLE NA WEWE. taifa oyeeeeeee. wa pemba wanasema sie twapara samaki wao uganda waparamiwaaaa. kule MIWA mingi sana uganda.

    ReplyDelete
  13. AnonymousMay 17, 2008

    Michuzi leo hakuna nanihii toka kwa my wife wako!!! mwenzio anasikitika wewe unafurahia, utakiona cha moto, hapo ni mzungu wa nne tu!! tehetehe

    ReplyDelete
  14. AnonymousMay 17, 2008

    Kaka Michuzi nahisi ni furaha ya ushindi iliyokusahaulisha mechi ya kwanza matokeo yalikuwa Stars 2 Cranes 0

    ReplyDelete
  15. AnonymousMay 18, 2008

    Hi Bro Michu,
    Hivi mzee mbona namba zinakukataa sana mkuu,kila siku wachanga habari ya matokeo hasa ya "Mguu wa kwanza"/First leg...!!!!.Ni kweli kuwa Taifa Stars iliifunga the Cranes 1-0 kwenye mtanange wa kwanza....??????!!!!!!.

    ReplyDelete
  16. AnonymousMay 18, 2008

    Safi sana,na hongera sana wachezaji, viongozi na watanzania wote kwa mafanikio haya, na huu uwe ni mwanzo kwa mafanikio endelevu!

    ReplyDelete
  17. AnonymousMay 18, 2008

    Bwana michu hapo hesabu mbona haziendi vema?

    anyway bora tumepita HONGERENI sana, labda hii tutacheza
    kila la kheri taifa stars

    Mungu ibariki Tanzania....


    Nyaningedere

    ReplyDelete
  18. AnonymousMay 18, 2008

    Starz wamesonga mbele kwa jumla ya magoli 2-1 maana cranes hawakutufunga goli tulipocheza ndani ya bongo.Timu zinapokuwa sawa sawa kimagoli ktk michezo yote miwili ndipo goli la nyongeza linapohesabiwa kwa timu iliyofunga goli ugenini.
    Mfano mechi ya kwanza ingekuwa suluhu ya 0-0 na hii ya pili 1-1 tungeongezewa goli na kuwa 2-1.
    Ama mechi ya kwanza ingekuwa 1-1 na ya pili ingekuwa 2-2 kwa kila goli tulilofunga ugenini lingeopewa nyongeza na kuwa 4-2.

    ReplyDelete
  19. AnonymousMay 18, 2008

    Heko Taifa Stars. Wadau hii timu inaitwa Taifa Stars. Haya mambo ya JK Boyz, JK Eleven, JK blah blah blah yanafanya timu ionekane kama vile ni timu ya kisiasa, ukizingatia inaitwa hivyo ikishinda tu, ikifungwa "Taifa Stars yachabangwa". Chonde chonde hii timu ilikuwepo toka enzi na enzi, tulio na mapenzi nayo hatungependa kuona inatekwa nyara.
    Si mnakumbuka maswaibu yanayozipata sekondari zilizopewa majina ya wanasiasa?
    HEKO TAIFA STARS!!! YEBA!

    ReplyDelete
  20. AnonymousMay 18, 2008

    Mbigiri na wengineo ambao hamjui.
    Sheria hii inaitwa 'away goal rule' na sio 'away goals rule'. Sheria hii inatumika endapo timu zitakua na idadi sawa ya points na magoli.Hapo sasa atatafutwa aliyefunga goli nyingi zaidi ugenini ndie atakayesonga mbele!
    Kwa mfano Tanzania 1 Uganda 1( Tanzania) marudiano Uganda 2 Tanzania 2 (Uganda).Matokeo ya jumla yangekua Tanzania 3 Uganda 3,Tanzania ingesonga mbele kwa faida ya goli 1 la ziada ililofunga ugenini( ugenini ilifunga 2 nyumbani ilifungwa 1,hivyo tofauti ni (2-1=1!). Pia kama ingekua Tanzania 4 Uganda 3 kisha marudiano Uganda ikawa Uganda 3-2 Tanzania,matokeo ya jumla yangekua 6-6,na Uganda ingesonga mbele kwa kua ilifunga goli 3 ugenini na kufungwa 2 nyumbani (3-2=1! i.e goli moja la ziada itahesabiwa mawili.
    gEoRgE

    ReplyDelete
  21. AnonymousMay 18, 2008

    Hii Comment kwa Al-Musoma Kuhusu Ukweni, Issa Michuzi anatumia neno Ukweni sababu ameowa huko Uganda kama sijakosea muulize michuzi, kama umepata msg utaelewa.

    ReplyDelete
  22. AnonymousMay 18, 2008

    Bado kabisa kutoka sare na Uganda ni upumbavu tu,huyo maximo anaendlea kutuletea hadithi tu sare na kufngwa...haya tusubiri tuone...

    ReplyDelete
  23. AnonymousMay 18, 2008

    Hongera taifa stars na michuzi..kazi nzuri

    ReplyDelete
  24. AnonymousMay 18, 2008

    Wabongo tuna matatizo ya kurithi; Kwa taarifa yako itakuwa jambo la kihistoria kupita awamu inayokuja!!! Mara nyingi tunashindwa awamu hiyo yenye tension... ulimi huo unatoka... kwa kuwa tunacheza wakati tunafikiria mijisifa tutakayopata baada ya mechi kutoka kwa Mh. Rais na Mabibi zetu wa mtaani....

    Hizo awamu huwa siku zote tuna-chachawa... na kushindwa

    ReplyDelete
  25. AnonymousMay 18, 2008

    mechi ya Kwanza (Dar es Salaam) Matokeo: Tanzania 2 Uganda 0


    Mechi ya Pili (Kampala)

    Matokeo: Tanzania 1 Uganda 1

    Matokeo ya Jumla: Tanzania 3 Uganda 1

    ReplyDelete
  26. AnonymousMay 19, 2008

    Kocha huyu Maximo naona bomu sana. anamtaka kipa ambaye hana uwezo IVO MAPUNDA.

    TIMU HII INASHINDA KWA KUDRA ZA MWENYEZI MUNGU.

    MAXIMO SIO KOCHA NI BOMU ALISEMA HAWEZI KUCHUKUA MCHEZAJI TIMU YA TAIFA MWENYE UMRI ZAIDI YA MIAKA 24. SASA TUKITIZAMA WACHEZAJI KAMA DROGBA ANA MIAKA 30, KOLE TOURE,GALLAS ANA 30.

    LAMPARD 29,BALLACK MICHAEL 30,MAKELELE 34,HENRY ANA 31,KANU 30s,john TERRY 27,GERRARD 27.BECK HAM DAVID 32.ANELKA, HUKO BRAZIL KWENYEWE GILBERTO ANA 30. ROBERT CARLOS, CAFU ALIKUWA NA 33,GATUSO,ZAMBROTA N.K

    HUYU SI KOCHA KILA SIKU ANABADILI WACHEZAJI.
    HATUFAI

    ReplyDelete
  27. AnonymousMay 19, 2008

    Misupu.huyo anony wa 2:48A.M aangalie hasije akajinyonga sababu ya chuki kwa maximo zisizo na msingi.Pia naomba nimsaidie kwamba ni bora kuwa na huyo golikipa anaemsema hana uwezo lakn ni mwenye nidhamu kuliko kuwa na yule mwenye uwezo hasiye na nidhamu (Huyo golikipa wanaemtaka ni kweli alishangilia sana siku Senegal ipoifunga Taifa stars kule Senegal) na ripoti yake ilifika TFF na ndio maana anaonekana kama msaliti na asie na uzalendo.Ila akikiri makosa yake na kuomba msamaha kwa watanzania anapaswa kurudishwa lakn akiendelea kufuata maneno ya washabiki wake tutamsahau.
    Suala la umri wa wachezaji halina ubishi kwamba kila kocha anaangalia future ya timu yake.kutupangia list ya wachezaji na umri wao haisaidii sana kwani hao wote anaowataja wanaelekea kustaafu na kibaya zaidi ni kwamba uwezo wao umefifia ukilinganisha wakti walipokuwa na miaka 22 kurudi chini.

    ReplyDelete
  28. AnonymousMay 19, 2008

    HIVI HAWA NI TAIFA STARS AU DAR YOUNG AFRICAN?? MAANA NAONA MAVITUZ YOOTE YANAONYESHWA NA VIJANA WA JANGWANI DAH YANGA BWANA RAHA TUPU.....

    NGOJA WADAU WAOSHA VINYWA WA SIMBA WAAMKE HUKO

    ReplyDelete

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...