Home
Unlabelled
uso-kwa-uso na maprofesa
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
MichuziBlogV2Most read Swahili blog on earth
Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.
Aisee,
ReplyDeleteNimefurahi kuwaona wasomi hao hapo juu. Ila nasikitika kwamba Prof. Yanda eti alikuwepo kwenye jopo la wasomi LILILOSABABISHA Al Gore apate Nobel Prize! Well, kwa hiyo yeye alitumia akili zake ili Al Gore apate tuzo. AliTUMIWA. Hii reputation haijakaa vizuri, hasa kwa Professa.
Na marekebisho kidogo tu ya lugha; ukishasema chuo kikuuu cha...sidhani kama kulikuwa na haja ya kuanza na university of... na pia ukishasema taasisi ya....sidhani kama kulikuwa na haja tena ya kuanza na institute of.....
Najua hii utaibania tu.
Asante
MICHU MVI TAYARI SASA ZIMECHOMOVA!BABA AU MORGAN IMEKATAA LEO.
ReplyDeleteHata Maprof uwe unawapiga KONOOOOOOOOZ tu, unawaogopa?
ReplyDeleteProf Yanda kichwa sana tu, basi tu nchi yetu haijui kuwatumia watu kama hawa mpaka akina Al gore waje wawachukue wawatumie au wafe ndo utasikia sifa zao. Big up sana prof. Yanda. Mwanafunzi wako wa MSC. NARAM
ReplyDeleteUzee huo unapiga hodi Michuuz!Vipi Dogooooooooooz tayariiiiiiiiiiz!
ReplyDelete