Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 1 mpaka sasa

  1. Pole sana Bi Elizabeth Otieno na hongera sana kwa kuwa jasiri na mvumilivu sana mbali ya madhila yote uliyokumbana na kukabiliana nayo. Waswahili wanasema..."Ng'ombe hashindwi na nunduye" naambini madhali umehimili miezi tisa na kujifunguwa salama, basi MOLA atazidi kukupa ujasiri, uvumilivu na moyo wa huruma na upendo kwa mtoto wako, atakuwa na kesho ndiye huyo huyo atakaekuja kukufaa In Sha Allah, Mwenyeez Mungu akukuzie na awe ni miongoni mwa watoto wema na mwenye upendo kwa mzazi wake na wote wamzungukao. Kweli wewe ni mwanamke wa shoka.

    ReplyDelete

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...