Waziri wa nishati na madini, Prof.Sospeter Muhongo amekuwa na vikao na wawekezaji zaidi ya 300 kutoka pande zote za dunia ikiwemo tanzania amnao wanahitaji kuwekeza katika sekta ya nishati. Katika kikao cha mwisho kilicho fanyika ferbruari 18 amewaaeleza wawekezaji hao kuwa kwa sasa Serikali kwa sasa inatumia mwezi mmoja tangua kuanza mazungumzo hadi kufukia muafaka wa kumruhusu mwekezaji huo kuwekeza au laa tofauti na ilivyokuwa hapo awali zoezi hilo lilikuwa likitumia miezi sita na zaidi. Prof. Muhongo amesema watanzania walionesha nia ya kuwekeza kutumia fursa hiyo na kwa wale waliongia ubia na wageni kutoka nje wahahikishe wanatimiza lengo walilolikusudia kwa kuiwezesha Tanzania kupata umeme wa uhakika ili kutimiza azma ya Srikali ya kufikia uchumi wa kati mwaka 2025. aidha amewatoa hofu wawekezaji na kuwahidi kuwa Serikali itawaunga mkono kwa kila hatua watakayokuwa wamepia.​ 

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...