SIMU.TV: Agizo la waziri wa TAMISEMI George Simba Chawene kwa mkoa wa Iringa kuwataftia na kuwatengea makazi ya kudumu waathirika wa mafuriko latekelezwa.https://youtu.be/ZUMGQg2vSow

SIMU.TV: Naibu waziri wa nishati na madini Dr.Kalemani atumbua jipu kwa mwekezaji wa kiwanda cha chumvi kigoma huku akitoa maagizo mazito. https://youtu.be/vXBc2IG1nQw

Wakazi wa vijiji 6 wilayani Namtumbo mkaoni Ruvuma hawana mawasiliano ya barabara baada ya mvua kuharibu daraja walilokuwa wakitumia hivyo kuwasababishia adha kubwa.https://youtu.be/pQYEb7aGj1k  

SIMU.TV: Mahakama kuu divisheni ya ardhi imehairisha kutoa hukumu ya zuio la kesi ya kutobomolewa kwa nyumba za wakazi wa jimbo la Segerea hadi mwezi marchi mwaka huu.https://youtu.be/uF0nv2ISOUw

SIMU.TV: Serikali wilayani Mbulu mkoani Manyara kwa kushirikiana na shirika la Farm Afrika linalojihusisha na uhifadhi wa mazingira wakabidhi hati miliki za kimila kwa ajili ya umilikaji wa ardhi kwa kaya 100 wilayani humo. https://youtu.be/VCHm_HHwIjo

SIMU.TV: Ukosefu wa dawa katika zahanati mbalimbali hapa nchini umeelezwa kuwa changamoto katika uhamsishaji wa wananchi kujiunga katika mfuko wa afya ya jamii CHF kutokana na wananchi kukata tamaa. https://youtu.be/Wblc8OqRtQg

SIMU.TV: Halamashauri ya mji wa Bariadi yajipanga kukabiliana na changamoto ya uhaba wa madawati 6979 kwa shule za msingi na 1837 kwa shule za sekondari katika kuondoa kero za wananfunzi kukaa chini ikiwa ni utekelezaji wa agizo la Rais.https://youtu.be/fq9eEnQsgDw

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...