Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo kaburini katika kaburi la Baba Mzazi wa Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, jinsia ,Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu, Mzee Ali Mwalimu katika mazishi yaliyofanyika nyumbani kwa marehemu eneo la Mchukuuni mjini Tanga Februari 19, 2016
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimpa pole Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu wakati aliposhiriki mazishi ya baba mzazi wa waziri huyo mzee Ali Mwalimu, nyumbani kwa marehemu eneo la Mchukuuni mjini Tanga Februari 19, 2016. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)


pole ummy ni mipango ya mungu
ReplyDeleteInna Lillahi Wainna Ilayhi Rajiun. Mwenyeez Mungu amghufirie kwa yote na ampumzishe palipo pema peponi - AMEN. Poleni ndugu, jamaa, marafiki na wote mlioguswa na msiba huo. Mola awape subira, stahmala na faraja, khususan katika kipindi hiki kigumu cha kuondokewa.
ReplyDelete