Kaimu kocha mkuu wa Simba akishauriana jambo na wachezaji wake wakati wa mchezo wao na Mwenge wa Kombe la Mapinduzi katika Uwanja wa Amaan mjini Zanzibar leo. Timu hizo zilitoka sare ya bao 1-1. 
  Mshambuliaji wa Simba Said Hamis Juma "Ndemla"  akimiliki mpira  wakati wa mchezo wao na Mwenge wa Kombe la Mapinduzi katika Uwanja wa Amaan mjini Zanzibar leo. Timu hizo zilitoka sare ya bao 1-1. 
 MSHAMBULIAJI wa Timu ya Mlandege Khamis Abuu akimpita beki wa Timu ya Zimamoto Suleiman Said wakati wa mchezo wa Kombe la Mapinduzi mchezo uliofanyika katika uwanja wa Amaan Zanzibar Timu ya Mlandege imeshinda bao 2-1
 MSHAMBULIAJI wa Timu ya Zimamoto Ibrahim Hilika akimpita beki wa Timu ya Mlandege Edwin Charles wakati wa mchezo wa Kimbo la Mapinduzi mchezo uliofanyika Uwanja wa Amaan Zanzibar Timu ya Mlandege imeshinda bao 2-1. Picha zote na Othman Maulid.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...