Meneja wa Benki ya CRDB, Tawi la Ubungo, Hollo Buyamba, akizungumza na wateja pamoja na wafanyakazi wa benki hiyo wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja yaliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.

Katika tukio hilo, Buyamba alieleza umuhimu wa kuendelea kuboresha huduma, kusikiliza maoni ya wateja na kuhakikisha wanapata huduma kwa ufanisi, huku akisisitiza nafasi ya ushirikiano kati ya wafanyakazi na wateja katika kujenga uzoefu bora wa huduma.



































Picha mbalimbali za wafanyakazi wa Benki ya CRDB, Tawi la Ubungo, wakati wa hafla ya uzinduzi wa Wiki ya Huduma kwa Wateja iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.
( PICHA NA ZOTE NA EMMANUEL MASSAKA WA MMG )




 

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...