
Mufti Ismail ibn Musa Menk kutoka Zimbabwe akisoma Dua kwenye hitma ya 40 ya Marehemu Maalim Hafidh Ameir Hassan aliyekuwa mume wa Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania iliyofanyika katika Msikiti Mkuu wa Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja tarehe 10 Oktoba, 2026.

Viongozi mbalimbali wakiwa kwenye Dua ya 40 ya Marehemu Maalim Hafidh Ameir Hassan aliyekuwa mume wa Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania iliyofanyika katika Msikiti Mkuu wa Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja tarehe 10 Oktoba, 2026.











Wananchi mbalimbali wakiwa kwenye Dua ya 40 ya Marehemu Maalim Hafidh Ameir Hassan aliyekuwa mume wa Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania iliyofanyika katika Msikiti Mkuu wa Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja tarehe 10 Oktoba, 2026.
Waziri Mkuu Mstaafu, Mhe. Kassim Majaliwa, akiwasili kushiriki dua ya 40 ya marehemu Maalim Hafidh Ameir Hassan, aliyekuwa mume wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, iliyofanyika katika Msikiti Mkuu wa Kizimkazi, Mkoa wa Kusini Unguja, Zanzibar, Oktoba 10, 2026.

Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...