Na Mwamvua Mwinyi, Kibiti
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti, Ndugu Ramadhan Ali Kimara, amesema amedhamiria kufunga kamera za CCTV katika maeneo ya ukusanyaji wa mapato ili kudhibiti upotevu na kuongeza uwazi.
Akizungumza na wakusanya mapato tarehe 18 Oktoba 2026, Kimara amewasisitiza kutekeleza majukumu yao kwa uwajibikaji, uadilifu na ufanisi. Amefafanua kuwa kamera hizo zitasaidia kuimarisha usimamizi wa mapato na kurahisisha kazi zao.
Aidha, ameahidi kushughulikia changamoto zinazowakabili, hususan upungufu wa vitendea kazi, huku akiwahimiza kushirikiana kuhakikisha fedha zinazokusanywa zinaboresha huduma kwa wananchi na kuchangia maendeleo ya Kibiti.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti, Ndugu Ramadhan Ali Kimara, amesema amedhamiria kufunga kamera za CCTV katika maeneo ya ukusanyaji wa mapato ili kudhibiti upotevu na kuongeza uwazi.
Akizungumza na wakusanya mapato tarehe 18 Oktoba 2026, Kimara amewasisitiza kutekeleza majukumu yao kwa uwajibikaji, uadilifu na ufanisi. Amefafanua kuwa kamera hizo zitasaidia kuimarisha usimamizi wa mapato na kurahisisha kazi zao.
Aidha, ameahidi kushughulikia changamoto zinazowakabili, hususan upungufu wa vitendea kazi, huku akiwahimiza kushirikiana kuhakikisha fedha zinazokusanywa zinaboresha huduma kwa wananchi na kuchangia maendeleo ya Kibiti.




.jpeg)
Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...