Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, amemtembelea na kumfariji Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP), Camillus Wambura, kufuatia kifo cha baba yake mzazi, marehemu Deusdedit Mwita Wambura.
Mzee Deusdedit Wambura alifariki dunia Oktoba 24, 2026, jijini Dar es Salaam.
Makamu wa Rais ametoa salamu za pole kwa familia hiyo alipoitembelea katika makazi ya IGP Camillus Wambura, yaliyopo Masaki, jijini Dar es Salaam.
Mzee Deusdedit Wambura alifariki dunia Oktoba 24, 2026, jijini Dar es Salaam.
Makamu wa Rais ametoa salamu za pole kwa familia hiyo alipoitembelea katika makazi ya IGP Camillus Wambura, yaliyopo Masaki, jijini Dar es Salaam.








Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...