HANDENI, Tanga

WAZIRI Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Oktoba 4, 2026, anamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Ibada ya Misa Takatifu ya kuwekwa wakfu kwa Kasisi na Canon Charles Mika Lundu kuwa Askofu wa Dayosisi ya Handeni.

Ibada hiyo pia imeambatana na uzinduzi rasmi wa Dayosisi ya Handeni, iliyotenganishwa na Dayosisi ya Tanga.

Ibada hiyo inafanyika katika Kanisa Kuu la Anglikana Kristu Mfalme, Chanika, wilayani Handeni, mkoani Tanga.

Uwekaji wakfu wa Askofu Lundu unaashiria hatua muhimu katika kuanza rasmi kwa shughuli za Dayosisi ya Handeni, huku viongozi wa Serikali, viongozi wa dini na waumini wakishiriki katika tukio hilo.







Next
This is the most recent post.
Previous
Older Post

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...