Kaimu Katibu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Kigoma, ambaye pia ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (MNEC), Ndugu Khalidi Mwinyi, leo Oktoba 1, 2026, amekabidhiwa rasmi Ofisi na aliyekuwa Katibu wa CCM Mkoa huo, Ndugu Pallangyo Christopher.

Makabidhiano hayo yamefanyika kufuatia mabadiliko ya makatibu wa CCM yaliyofanywa hivi karibuni, ambapo jumla ya Kaimu Makatibu wapya 32 waliteuliwa katika maeneo mbalimbali.

Akizungumza baada ya kukabidhiwa Ofisi, Mwinyi amesema amepata matumaini makubwa baada ya kuiona Sekretarieti ya CCM Mkoa wa Kigoma na kwamba anaamini uongozi huo utaendelea kujenga mafanikio yaliyopatikana.

“Nimeiona Sekretarieti ya CCM Mkoa na kupata matumaini ya hatua kubwa zaidi. Uongozi ni mwendelezo; tunaheshimu tulipokuta, tunaboresha tulipo na tunajenga tunakokwenda,” amesema Mwinyi.

Mwinyi amesisitiza umuhimu wa kuendeleza mazuri yaliyofanywa na uongozi uliopita, huku akieleza kuwa hatua hiyo ni sehemu ya mwendelezo wa utekelezaji wa majukumu ya Chama kwa maslahi ya CCM na wananchi.







Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...