Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, amewasili katika Uwanja wa CCM Nelson Mandela, Manispaa ya Sumbawanga, mkoani Rukwa, kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Sherehe za Kilele cha Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa mwaka 2026.
Sherehe hizo zinafanyika sambamba na Kumbukizi ya Miaka 27 tangu kufariki kwa Baba wa Taifa, Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.












Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...