Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda akizungumza na Waziri wa Maji na Umwagiliaji wa Misri, Dr Abuu Zeid (kushoto) na Naibu Waziri wa Viwanda, Biashara na Masoko, Dk. Cyril Chami (kulia) nje ya ukumbi wa mikutano wa kituo cha Sharm El Shikh nchini Misri leo. Watatu kushoto ni balozi Mohamed Mzale, Mkurugenzi wa Idara ya Mashariki ya Kati katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.
Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda akizungumza na Waziri wa Maji na Umwagiliaji wa Misri, Dr Abuu Zeid (kushoto) na Naibu Waziri wa Viwanda, Biashara na Masoko, Dk. Cyril Chami (kulia) nje ya ukumbi wa mikutano wa kituo cha Sharm El Shikh nchini Misri leo. Watatu kushoto ni balozi Mohamed Mzale, Mkurugenzi wa Idara ya Mashariki ya Kati katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.

Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...