![]() |
| Baadhi ya wananchi wakiwa kando ya barabara wakifuatilia mkutano huo. |
![]() |
| Mgombea Ubunge jimbo la Moshi mjini kupitia Chadema,Jafary Michael akiomba kura wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika katika kata ya Ngangamfumuni mjini Moshi. |
| Na Dixon Busagaga wa Globu ya Jamii ,kandaya Kaskazini. |
KWA PICHA ZAIDI BOFYA HAPA.





Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...