Mkuu wa kitengo cha masoko Bw Aloyce Ntukamazina akiwaeleza waandishi wa habari juu ya mkataba walioingia na Bi Rose Ndauka kama balozi mpya 2016.
Balozi mpya wa Mfuko wa GEPF Rose Ndauka akitoa neno la shukurani pamoja na kuelezea mikakati yake ya kuutangaza Mfuko wa GEPF.
Mkuu wa kitengo cha Masoko Bw Aloyce Ntukamazina na Balozi mpya wa GEPF Rose Ndauka wakitia saini mkataba huo.
Baada ya kutia saini rasmi Bw Aloyce Ntukamazina akimkabidhi rasmi mkataba huo tayari kwa kuanza kazi.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...