Mkuu wa Wilaya ya Ruangwa Mkoa wa Lindi,Mariam Mtina(wasita toka kushoto)akimsikiliza kwa umakini Muuguzi Mfawidhi wa Hospitali ya Wilaya hiyo, Omary Rajabu(kulia)alipokuwa akiwaelezea baadhi ya wafanyakazi wa Vodacom Tanzania,Wauguzi wa hospitali hiyo na wananchi jinsi mashine inayofyonza uchafu(Electrical Suction machine) kwa watoto waliozaliwa kabla ya wakati”Njiti” Zaidi ya shilingi Milioni 6/- zilitumika katika kunua vifaa hivyo na kutolewa msaada na Vodacom Foundation kupitia taasisi inayojishughulisha na watoto hao ya Doris Mollel. 
 Mkuu wa Wilaya ya Ruangwa Mkoa wa Lindi,Mariam Mtina(wapili toka kushoto)pamoja na baadhi ya wafanyakazi wa Vodacom Tanzania, Wauguzi wa hospitali hiyo na wananchi wakimsikiliza Mganga Mkuu wa Wilaya ya Ruangwa,Dkt Japhet Simeo(kushoto)akiwaelimisha jinsi mashine ya Oxygen inavyosaidia watoto waliozaliwa kabla ya wakati”Njiti” kupumua wakati wa hafla fupi ya makabidhiano ya msaada wa mashine hizo zilizogharimu zaidi ya shilingi milioni 6/- na kukabidhiwa na Vodacom Foundation kupitia taasisi inayojishughulisha na watoto hao ya Doris Mollel.
 Mkuu wa Wilaya ya Ruangwa Mkoa wa Lindi,Mariam Mtina(katikati)akitoa shukurani kwa niaba ya wananchi wake kwa Meneja wa Vodacom Foundation,Sandra Oswald na Mwanzilishi wa taasisi ya Doris Mollel inayojishughulisha kusaidia watoto wanaozaliwa kabla ya wakati”Njiti”,Doris Mollel(kulia)kuhusiana na msaada wa mashine ya kupumulia na vifaa mbalimbali uliotolewa na Vodacom Foundation kupitia taasisi ya Doris Mollel vya kuwasaidia watoto hao wanaozaliwa katika wilaya hiyo.Vifaaa hivyo viligharimu zaidi ya shilingi milioni 6/-
 Mkuu wa Wilaya ya Ruangwa Mkoa wa Lindi,Mariam Mtina(watatu toka kushoto)akipokea msaada wa mashine inayofyonza uchafu kwa watoto waliozaliwa kabla ya wakati”Njiti”kwa niaba ya wananchi wa wilaya hiyo toka kwa Meneja wa Vodacom Foundation, Sandra Oswald.Msaada huo uliotolewa na Vodacom Foundation kupitia taasisi ya Doris Mollel,Uliogharimu zaidi ya shilingi milioni 6/-
Baadhi ya wakazi wa Wilaya ya Ruangwa Mkoa wa Lindi,wakifurahia msaada wa mashine mbalimbali uliotolewa na Vodacom Foundation kupitia taasisi ya Doris Mollel inayojishughulisha kusaidia watoto wanaozaliwa kabla ya wakati”Njiti”Msaada huo ulikabidhiwa hivi karibuni.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...