Mbunge wa Jimbo la Chalinze,Mh. Ridhiwani Kikwete akikabidhi vitabu 3438 vya shule za Msingi 105 na Sekondari 17 vyenye thamani ya Shilingi Milioni 68,760,000, kwa Afisa Elimu wa Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze, Mkoani Pwani. Makabidhiani hayo yamefanyika mapema leo asubuhi kwenye Shule ya Sekondari ya Mdaula.
Mbunge wa Jimbo la Chalinze,Mh. Ridhiwani Kikwete akizungumza mara baada ya kukabidhi vitabu hivyo. kushoto ni Mwalimu Mkuu wa Shule ya Sekondari Mdaula, Mwalimu Komba.
Mratibu wa Taasisi ya Kulea Village, Bw. Kombo (wa pili kulia) akizungumza machache wakati wa hafla ya kukabidhiwa Vitabu kwa Shule za Msingi na Sekondari, vilivyotolewa na Mbunge wa Jimbo la Chalinze,Mh. Ridhiwani Kikwete (mwenye skafu shingoni). 

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...