Mafundi wa Shirika la Majisafi na Majitaka Dar es salaam(Dawasco) wakiwa na Wakandarasi kutoka kampuni ya Sino Hydro wakikarabati bomba la Maji lenye inchi 54, lililokuwa likivuja maeneo ya Makongo jeshini na kusababisha kukosekana kwa huduma ya Maji maeneo mbalimbali ya jiji kwa Saa 36, huduma hiyo inatarajia kurejea katika hali yake ya kawaida leo ambapo bomba hilo ni tegemeo la kuleta Maji kutoka Ruvu chini na kupeleka katika matenki yaliyopo Chuo kikuu cha Ardhi, Jijini Dar es Salaam.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...