Naibu Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Zanzibar, Ndugu Abdi Mahamoud Abdi, amewasili katika Kisiwa cha Tumbatu, Jimbo la Tumbatu, kuendelea na ziara yake ya kukagua na kuimarisha uhai wa Chama Cha Mapinduzi katika matawi.
Ziara hiyo inalenga kukutana na wanachama, kusikiliza changamoto zinazowakabili, pamoja na kuhimiza mshikamano, utekelezaji wa majukumu na uimarishaji wa Chama katika ngazi za chini.




.jpeg)

.jpeg)

.jpeg)

.jpeg)


.jpeg)

.jpeg)
Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...