Kama Muandaaji wa Kimkakati wa Jukwaa la Uwekezaji Tanzania 2026 (Tanzania Investment Forum 2026), Benki ya NMB itakua Uingereza kuungana na wawekezaji wa kimataifa, watunga sera na viongozi wakuu wa biashara kujadili fursa za uwekezaji nchini Tanzania.
Benki ya NMB itawakilishwa na Mwenyekiti wa Bodi, David Nchimbi; Mkurugenzi Mtendaji na Afisa Mtendaji Mkuu, Ruth Zaipuna, Mkurugenzi wa Bodi na Afisa Mkuu wa Fedha, Juma Kimori pamoja na Mkurugenzi wa Uhusiano wa Uwekezaji, Uendelevu na Mawasiliano, Innocent Yonazi.
Katika jukwaa hili, Benki ya NMB ikishirikiana kwa Karibu na Ubalozi wa Tanzania nchini Uingereza itatoa mawasilisho yanayolenga kuhamasisha mtaji, kufungua fursa za uwekezaji na kujenga ubia wenye matokeo chanya huku wakielezea nafasi ya sekta ya fedha katika kuharakisha ukuaji endelevu wa Tanzania.
Kwa wawekezaji wa kimataifa, Tanzania iko tayari kwa Mitaji kupitia Uwekezaji, ubia na biashara.
Wakiwa London, watajadili fursa zitakazo ongoza safari ya uwekezaji Tanzania.
Tanzania ipo tayari kwa uwekezaji lakini Benki ya Nmb ipo tayari kushirikiana kibiashara na wawekezaji wanaotaka kuwekeza Tanzania.



Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...