Na Mwamvua Mwinyi, Pwani
MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Nyongo, amewataka wananchi wa mkoa huo kujitokeza kwa wingi kumpokea Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, anayetarajiwa kufanya ziara mkoani humo Oktoba 16, 2026, itakayohusisha kutembelea miradi ya uwekezaji na maendeleo pamoja na kuzungumza na wananchi.
Katika ziara hiyo, Waziri Mkuu anatarajiwa kutembelea eneo la kongani ya uwekezaji la Mamlaka ya Uwekezaji na Maeneo Maalum ya Kiuchumi Tanzania (TISEZA), lililopo Zinga, wilayani Bagamoyo, kwa ajili ya kukagua shughuli za uwekezaji na ujenzi wa viwanda.
Aidha, anatarajiwa kutembelea Mbegani kukagua ujenzi wa Bandari ya Bagamoyo na baadaye kuzungumza na wananchi katika viwanja vya Shule ya Msingi Majengo, wilayani Bagamoyo.
Ziara hiyo inalenga kufuatilia utekelezaji wa miradi ya uwekezaji na maendeleo pamoja na kutoa fursa kwa wananchi kuwasilisha maoni na masuala mbalimbali yanayowahusu.



Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...