Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania, Harriet Lwakatare, akichangia damu kwa ajili ya kuongeza akiba ya damu katika Benki ya Damu nchini na kusaidia kuokoa maisha ya watu wanaohitaji huduma hiyo. Zoezi hilo ni sehemu ya maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026, inayoangazia umuhimu wa kuwahudumia wateja huku pia ikichangia ustawi wa jamii.

Mchango wa damu una umuhimu mkubwa katika kusaidia wagonjwa wanaohitaji damu wakati wa matibabu na huduma nyingine za dharura.

Tukio hilo limefanyika tarehe 7 Oktoba 2026, jijini Dar es Salaam, likiwa sehemu ya shughuli mbalimbali zinazotekelezwa na Vodacom Tanzania katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 yenye kaulimbiu “Zaidi ya Huduma ni Ukaribu!


Baadhi ya washiriki waliojitolea kuchangia damu kupitia zoezi lililoandaliwa na Vodacom Tanzania wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026, jijini Dar es Salaam. Zoezi hilo linalenga kuchangia kuongeza akiba ya damu katika Benki ya Damu Taifa na kusaidia kuokoa maisha ya watu wanaohitaji huduma hiyo.

Mmoja wa wateja wa Vodacom aliyejitolea kuchangia damu akifanyiwa vipimo vya afya kabla ya kuchangia damu wakati wa zoezi lililoandaliwa na Vodacom Tanzania Plc katika maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja. Tukio hilo limefanyika jana jijini Dar es Salaam, likiwa sehemu ya shughuli mbalimbali zinazotekelezwa na Vodacom Tanzania katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 yenye kaulimbiu “Zaidi ya Huduma ni Ukaribu!


Baadhi ya wafanyakazi wa Vodacom Tanzania wakiwa katika picha ya pamoja baada ya tukio la uchangiaji damu wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja . Tukio hilo limefanyika jana jijini Dar es Salaam likiwa sehemu ya shughuli mbalimbali zinazotekelezwa na Vodacom Tanzania katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 yenye kaulimbiu “Zaidi ya Huduma ni Ukaribu”

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...