Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya serikali za Mitaa na Mbunge wa jimbo la Nzega Dr. Khamis Kigwangallah akitangaza nia yake ya kugombea urais waJamhuri ya Muungano ya Tanzania wakati alipokutana na waandishi wa habari kwenye ambapo amesema hajasukumwa na mtu yeyote ila ni yeye mwenyewe ameamua kwa moyo wake.
Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya serikali za Mitaa na Mbunge wa jimbo la Nzega Dr. Khamis Kigwangallah akitangaza nia yake ya kugombea urais waJamhuri ya Muungano ya Tanzania wakati alipokutana na waandishi wa habari kwenye ambapo amesema hajasukumwa na mtu yeyote ila ni yeye mwenyewe ameamua kwa moyo wake. 

kila la kheri
ReplyDeleteBora umekuwa muwazi kuwa hukushawishiwa au kusukumwa na mtu yoyote.Sio wengine wanatumia migongo ya watu anonymous kwa kusema uamuzi wao to vie for the position ni kutokana na ushawishi wa watu..
ReplyDeleteTanzania, kila mtu anataka kuwa Rais, akipewa kura maisha ni yale yale hakuna mabadiliko. Umaskini zaidi tutaona 2015, nabii Musa ajaye
ReplyDeleteAliyeweza Urais tu ni Mwl Nyerere, ambaye hakujali maslahi yake alijali maslahi ya watu. Hata nyumba tu ya maana hakuwa nayo. Lini tutampata kiongozi wa hivyo nyakati hizi? taabu kweli kweli
ReplyDeletein ur dreams mate.
ReplyDelete