DAR ES SALAAM
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) wa Uchumi na Fedha, Ndugu Jamal Kassim Ali, ameitaka CCM Mkoa wa Dar es Salaam kufanya tathmini ya mikataba na miradi ya chama, akisema baadhi ya mikataba iliyopo haina maslahi ya kutosha kwa chama.
Jamal ameyasema hayo leo, Oktoba 8, 2026, wakati akizungumza na Kamati ya Siasa ya CCM Mkoa wa Dar es Salaam katika Ofisi Ndogo za CCM Lumumba, jijini Dar es Salaam.
Amesema ni muhimu kwa chama kupitia upya mikataba na miradi yake ili kubaini maeneo yanayohitaji maboresho na kuhakikisha mali na rasilimali za CCM zinatumika kwa tija na kwa maslahi ya chama.
Aidha, amesema baadhi ya wawekezaji wamekuwa na mtazamo kwamba CCM ni “shamba la bibi”, akieleza kuwa hali hiyo imechangiwa na utaratibu wa muda mrefu ambao, kwa mujibu wake, chama kinapaswa kuufanyia marekebisho.
Jamal pia ameitaka CCM Mkoa wa Dar es Salaam kubuni vyanzo vipya vya mapato na kutafuta maeneo mapya ya uwekezaji yatakayosaidia kuimarisha uwezo wa chama kiuchumi.
Amesisitiza kuwa hatua hizo ni muhimu katika kuhakikisha rasilimali za chama zinasimamiwa kwa ufanisi na kutumika katika kuimarisha shughuli na maendeleo ya CCM.











Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...