Wasafiri wa Mikoa ya kusini huenda wakamalizia safari katika eneo la Kona ya Mlima Mamba katika kijiji cha Mchinga  Wilayani kutokana na barabara kukaribia kujifunga kutokana maporomoo ya Udongo...Sasa ni
kipindi cha Mwaka Mmoja hali hiyo ikizidi kuziba njia pasipo Ufumbuzi..Si kuziba njia tu ikiwa paaendelea kuachwa Huenda pakatokea Maafa makubwa..
 Eneo  hilo la km 90 kati ya Ming'oyo-Lindi na Mbwemkuru-Kilwa ambalo lipo chini ya Uangalizi wa Kampuni ya M A Kharafy ikiwa chini ya mkatabawa makabidhiano.....Kampuni hiyo pia ndiyo iliyopewa kazi ya
Ujenzi wa Barabara hiyo kipande cha km 60 kati ya Nyamwage mkoa wa Pwani na Somanga wilayani Kilwa MKOA WA LINDI ambalo sasa ndio kero kubwa ya Barabara ya DAR,KIBITI KILWA,MTWARA,MASASI,TUNDURU,LIWALE,RUANGWA,NACHINGWEA,NEWALA,TANDAHIMBA,Kupitia
Manispaa YA LINDI. PICHA ZOTE NA MDAU:::Abdulaziz,Lindi

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 3 mpaka sasa

  1. Magufuli anashughulikia Taifa hao wawakilishi wake (Mkandarasi wa mkoa na wakuu wa wilaya na mkoa wako wapi?

    ReplyDelete
  2. Kazi hapo ni ngumu sana wasipoangalia na kipindi cha mvua barabara yaweza ikajifunga kabisaaa

    ReplyDelete
  3. hii nchi viongozi wote wa(neno baya) hivi ni kwamba huwa hawaoni au ni kwa sababu washashiba??

    ReplyDelete

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...