Baadhi ya wafanyakazi kwa Kampuni ya Britam Insurance wakiwa katika picha ya pamoja baada ya uzinduzi rasmi wa wiki ya huduma kwa wateja, katika makao makuu, Jengo la PPF Tower, jijini Dar es salaam.
Wafanyakazi kwa Kampuni ya Britam Insurance wakionekana wenye furaha tele katika wiki ya huduma kwa wateja na wanawakaribisha sana.





Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...