TABORA, Tanzania
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa, Idara ya Mambo ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa (SUKI), Ndg. Rabia Abdalla Hamid, amesema Ilani ya CCM ya mwaka 2025–2030 ni jumuishi na inalenga kutekeleza mahitaji na matarajio ya makundi yote ya kijamii nchini.
Rabia amesema hayo leo, Septemba 25, 2026, wakati akiendelea na ziara ya CCM katika Mkoa wa Tabora yenye lengo la kusikiliza, kuzungumza na wananchi pamoja na kutafuta majawabu ya changamoto zinazowakabili.
Katika ziara hiyo, Rabia amekutana na wananchi kutoka makundi mbalimbali ya kijamii ambao walipata fursa ya kuwasilisha changamoto zao na kutoa maoni kuhusu masuala yanayogusa maisha yao na maendeleo ya maeneo yao.
Amesema CCM imeweka katika Ilani yake ya 2025–2030 mipango inayolenga kuhakikisha makundi yote ya kijamii yanashirikishwa na kunufaika na juhudi za Serikali katika kuleta maendeleo.
“Ilani ya CCM ya 2025–2030 ni jumuishi kwa makundi yote ya kijamii. CCM itatekeleza ahadi zote ilizowaahidi wananchi,” amesema Rabia.
Amesema Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameendelea kuonesha kwa vitendo dhamira ya kutekeleza ahadi zinazotolewa kwa wananchi, akisisitiza kuwa kila kundi la kijamii lina nafasi na umuhimu katika kuchangia maendeleo endelevu ya Taifa.
Rabia amesihi wananchi kuendelea kutoa maoni na kuwasilisha changamoto zao kupitia viongozi wa CCM na Serikali ili ziweze kufanyiwa kazi kwa mujibu wa mipango na vipaumbele vilivyowekwa.
Amesema CCM itaendelea kuwa karibu na wananchi kwa kusikiliza changamoto zao na kuhakikisha majawabu yanapatikana kwa lengo la kuboresha maisha yao na kuimarisha maendeleo ya Taifa.

.jpeg)




.jpeg)
.jpeg)
.jpeg)

.jpeg)
.jpeg)
.jpeg)

.jpeg)

.jpeg)


Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...