Naibu Katibu Mkuu wa CCM Zanzibar na Mlezi wa Mkoa wa Katavi, Ndg. Abdi Mahamoud Abdi, amewapongeza viongozi wa mkoa huo kwa kazi nzuri wanayoifanya katika kuimarisha maendeleo na kutekeleza maelekezo ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Serikali.
Ndg. Abdi ametoa pongezi hizo leo, Oktoba 31, 2026, alipotembelea mabanda ya Maonesho ya Wiki ya Mwanakatavi 2026 yanayofanyika katika Viwanja vya Mizengopinda, Kata ya Kabungu, Wilaya ya Tanganyika, mkoani Katavi.
Akiwa katika ziara hiyo, Ndg. Abdi amewasilisha salamu kutoka kwa Mwenyekiti wa CCM ambaye pia ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, huku akipongeza juhudi za maendeleo zinazotekelezwa katika mikoa mbalimbali nchini, hususan Katavi.
Amesema ameridhishwa na namna maonesho hayo yanavyowezesha wananchi kupata huduma mbalimbali, kuwasilisha kero zao kwa wahusika na kupata ufumbuzi wa changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kijamii na kiuchumi.
Aidha, ameupongeza ubunifu wa kuanzishwa kwa Kituo cha Huduma kwa Pamoja (One Stop Center), kinachorahisisha upatikanaji wa huduma za usajili na nyaraka kwa wafanyabiashara kupitia halmashauri.
Vilevile, amegusia umuhimu wa ubunifu unaolenga kuboresha maisha ya nyumbani, kuimarisha afya na kudumisha usalama wa mazingira.
Ndg. Abdi ametoa pongezi hizo leo, Oktoba 31, 2026, alipotembelea mabanda ya Maonesho ya Wiki ya Mwanakatavi 2026 yanayofanyika katika Viwanja vya Mizengopinda, Kata ya Kabungu, Wilaya ya Tanganyika, mkoani Katavi.
Akiwa katika ziara hiyo, Ndg. Abdi amewasilisha salamu kutoka kwa Mwenyekiti wa CCM ambaye pia ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, huku akipongeza juhudi za maendeleo zinazotekelezwa katika mikoa mbalimbali nchini, hususan Katavi.
Amesema ameridhishwa na namna maonesho hayo yanavyowezesha wananchi kupata huduma mbalimbali, kuwasilisha kero zao kwa wahusika na kupata ufumbuzi wa changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kijamii na kiuchumi.
Aidha, ameupongeza ubunifu wa kuanzishwa kwa Kituo cha Huduma kwa Pamoja (One Stop Center), kinachorahisisha upatikanaji wa huduma za usajili na nyaraka kwa wafanyabiashara kupitia halmashauri.
Vilevile, amegusia umuhimu wa ubunifu unaolenga kuboresha maisha ya nyumbani, kuimarisha afya na kudumisha usalama wa mazingira.














.jpeg)


Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...