MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, amefika Kigamboni jijini Dar es Salaam kuifariji familia ya Naibu Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Dkt. Ngwaru Maghembe, kufuatia kifo cha mama yake mzazi, Bi. Kudra Salim Maghembe.

Bi. Kudra amefariki dunia leo, Oktoba 8, 2026.

Katika ziara hiyo, Makamu wa Rais ametoa pole kwa Dkt. Maghembe pamoja na familia, ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu, akiwataka kuwa na subira na uvumilivu katika kipindi hiki cha majonzi.





Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...