Na Byera Deus, Ngara

NAIBU Waziri wa Maji, Mhandisi Kundo Andrew Mathew, amesema Serikali itaendelea kuchukua hatua za kuboresha upatikanaji wa maji safi na salama kwa wananchi wa Kata ya Kabanga, wilayani Ngara, mkoani Kagera, ikiwemo kutafuta chanzo kipya cha maji ili kukidhi mahitaji ya wananchi.

Akizungumza na wananchi wa Kabanga, Mhandisi Kundo amesema Serikali imepeleka mradi wa maji wenye thamani ya Sh milioni 120 katika kata hiyo, huku mradi mwingine wenye thamani ya Sh milioni 300 ukiwa sehemu ya juhudi za kuimarisha upatikanaji wa huduma hiyo muhimu.

Amesema Serikali pia itafanyia kazi changamoto ya mabomba chakavu yanayopasuka na kusababisha upotevu wa maji, akisisitiza umuhimu wa kuboresha miundombinu ya usambazaji ili wananchi wanufaike na huduma hiyo kwa uhakika.

Aidha, amewataka wananchi kushirikiana na Serikali katika kulinda miundombinu na vyanzo vya maji ili kuhakikisha miradi inayotekelezwa inadumu na kutoa huduma kwa muda mrefu.

Amesema fedha zinazotumika kutekeleza miradi ya maendeleo zinatokana na kodi za wananchi, hivyo ni wajibu wa kila mmoja kulinda na kutunza miradi hiyo kwa manufaa ya jamii.

Mhandisi Kundo ameongeza kuwa Serikali inaendelea kutekeleza miradi ya maji katika vijiji mbalimbali vya Wilaya ya Ngara kwa lengo la kuboresha maisha ya wananchi na kuchochea shughuli za kiuchumi, zikiwemo biashara na shughuli za kila siku za kaya.










Next
This is the most recent post.
Previous
Older Post

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...