MASHABIKI wa soka duniani wanatarajia kushuhudia burudani nyingine ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, wakati Bodø/Glimt ya Norway itakapokuwa mwenyeji wa Borussia Dortmund ya Ujerumani leo Jumatano, Oktoba 14, 2026. Mchezo huo wa hatua ya ligi utapigwa katika Uwanja wa Aspmyra Stadion, huku mchezo huo ukitarajiwa kuanza saa 4:00 usiku.
Bodø/Glimt inaingia kwenye mchezo huo ikiwa na jukumu la kurekebisha makosa baada ya kuanza kampeni yake kwa kipigo cha mabao 5-0 dhidi ya Bayern Munich. Ikiwa nyumbani, timu hiyo itahitaji kutumia vizuri mazingira inayoyazoea na kuonyesha ushindani ili kupata matokeo yatakayoiweka kwenye nafasi nzuri ya kuendelea kupambana katika mashindano hayo.
Kwa upande wa Borussia Dortmund, kikosi hicho kina matumaini ya kuendeleza mwanzo mzuri baada ya kuichapa Villarreal mabao 3-2 katika mchezo wake wa kwanza. Dortmund itahitaji kutumia uzoefu wake wa mashindano ya Ulaya na umakini katika safu zote ili kupata ushindi ugenini na kujiimarisha kwenye msimamo wa hatua ya ligi.
Takwimu za kukutana kwa timu hizo zinaonyesha kuwa ziliishia sare ya mabao 2-2 walipokutana kwa mara ya kwanza katika hatua ya ligi ya msimu uliopita. Dortmund iliongoza mara mbili kupitia Julian Brandt, lakini Bodø/Glimt ilisawazisha kupitia Haitam Aleesami na Jens Petter Hauge. Historia hiyo inaongeza matarajio ya mchezo mwingine wenye ushindani.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Hata hivyo, Bodø/Glimt itahitaji kuwa makini dhidi ya Dortmund, ambayo ina rekodi nzuri dhidi ya timu za Norway. Dortmund imepoteza mchezo mmoja pekee kati ya saba dhidi ya timu kutoka nchi hiyo, huku ushindani wa Bodø/Glimt nyumbani ukiifanya mechi hii kuwa kipimo muhimu kwa pande zote mbili.
Usikose Kusuk\a jamvi kwenye mtanange huu wa kuvutia wa Ligi ya Mabingwa Ulaya ndani ya Meridianbet, kwa taarifa na machaguzi mengi ya ubashiri ili uweze kushinda maokoto. Jiandae kwa dakika 90 za msisimko, mbinu na ushindani wa soka la kiwango cha juu, wakati Bodø/Glimt ikisaka ushindi wa kwanza na Borussia Dortmund ikilenga kuongeza alama zake.



Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...