Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Oktoba 28, 2026, ameshiriki ufunguzi wa Mkutano wa tatu wa Wakuu wa Nchi na Serikali kutoka mataifa ya Afrika na Urusi uliofanyika Moscow Nchini Urusi, ambapo amemwakilisha Rais wa Jamhuri ya Mungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan katika mkutano huo.

Akizungumza katika ufunguzi, Rais wa Urusi Vladimir Putin amesema kuwa majadiliano ya mkutano huo yatajikita kwenye kukuza mahusiano kati ya nchi za Afrika katika sekta za nishati, Viwanda, kilimo pamoja na usafirishaji.

Aidha, amesema maeneo mengine yatakayopewa kipaumbele ni elimu, Afya, Sayansi na Teknolojia, Tamaduni, vyombo vya habari pamoja na masuala yanayohusu vijana.









Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...