Mbunge wa Ileje ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi Eng. Godfrey Kasekenya ametoa pole kwa familia zilizoathiriwa na moto ulioteketeza msitu Wilayani Ileje.
Mbunge huyo amewataka wananchi hao kuendelea kuwasaidia waathirika wa moto huo kupata hifadhi na matibabu wakati juhudi za Serikali kuwasaidia kupata misaada zaidi zikiendelea.
Akiwa jimboni Ileje Eng. Kasekenya ametoa misaada mbalimbali ikiwemo fedha za matibabu kwa baadhi ya waathirika wa moto huo na kuhimiza jamii kusaidiana wakati wote.
Moto huo ambao unadaiwa kuzuka Oktoba 23, 2026 Wilayani humo umeteketeza mashamba ya miti ya wananchi katika Vijiji vya Chilemba, Lali, Shikunga na Ibaba ambapo wananchi hao wameiomba Serikali kupata msaada wa miche ya miti ili kupanda upya mvua zitakapoanza.




.jpeg)



.jpeg)
Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...