
TIMU nyingi zinakungoja wewe kuweka dau lako la ushindi na uibuke bingwa, kuanzia muda huu ni bandika bandua. Je nani unampa nafasi ya kushinda?. Ingia kwenye akaunti yako na ushinde.
Manchester City itakuwa mwenyeji wa Sunderland Jumapili, katika mchezo wa Ligi Kuu England, Mchezo huu utakaopigwa kwenye Uwanja wa Etihad ambapo utaanza saa 16:00 jioni, huku Man City wakitafuta nafasi ya kuendelea na mwanzo wao mzuri wa matokeo msimu huu.
Man City wanaingia kwenye mchezo huo wakiwa na morali baada ya kuibuka na ushindi wa bao 1-0 kwenye mchezon wa Manchester dabi dhidi ya Manchester United. Erling Haaland ndiye aliyefunga bao la ushindi, huku timu hiyo ikiwa imeendelea kuonyesha uwezo mzuri wa kujilinda katika michezo yake ya mwanzo ya msimu.
Kwa upande wa Sunderland, wanaenda kukutana na Man city baada ya timu hiyo kupoteza kwa mabao 2-0 dhidi ya Arsenal nyumbani. Hata hivyo, Sunderland imeonyesha uwezo wa kupambana, ikiwa ni pamoja na sare ya 1-1 dhidi ya Brentford na ushindi wa 1-0 dhidi ya Hull City kwenye Kombe la EFL.
Kocha Enzo Maresca atakuwa na jukumu la kuhakikisha Man City wanatumia vyema faida ya kucheza nyumbani, huku safu yao ya ushambuliaji ikitarajiwa kuwa chini ya uangalizi mkubwa.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Haaland amekuwa miongoni mwa wachezaji muhimu katika michezo ya mwanzo mwa msimu, hivyo Sunderland italazimika kuwa makini kumzuia pamoja na wachezaji wengine wa Manchester City.
Kwa Sunderland, mchezo huu utakuwa mtihani mwingine mkubwa baada ya kukutana na Arsenal, huku timu hiyo ikitarajiwa kuingia kwa tahadhari na kutegemea nidhamu ya ulinzi pamoja na mashambulizi ya kushtukiza. Swali litabaki je ni Man City wataendelea na mwendo wao au Sunderland itaweza kuwapa wenyeji changamoto kubwa.


Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...