-Apongeza ajira 722 kwa Watanzania kupewa msukumo;

-Asema biashara ya mauzo nje kwa sasa imeelekea kwenye ajira za nje

Doha, Qatar

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe Judith Kapinga leo ameshiriki ziara ya Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzanini Mhe Dkt Mwigulu nchemba kutembelea kampuni ya serikali ya usafirishaji ya MOWASALAT inayotoa huduma ya usafiri kwa umma nchini Qatar.

Katika ziara hiyo Mhe Kapinga amefurahishwa na kampuni ya nchini humo ya MOWASALAT kuajiri i vijana 722 wa Kitanzania katika nafasi mbalimbali, ikiwa ni fursa muhimu kwa Watanzania kupata ajira, kuongeza ujuzi na uzoefu katika soko la ajira la kimataifa.

Mhe. Kapinga amesisitiza kuwa Serikali itaendelea kuweka mkazo katika huduma ya kuwekeza kwa vijana wenye elimu ili kuongeza ajira, kukuza ujuzi na kuongeza mapato ya Taifa. 

Aidha, ameitaka TANTRADE kuweka mkazo zaidi katika kutambua na kukuza fursa za kuwekeza kwenye huduma  na kuifanya kuwa miongoni mwa viashiria muhimu vya utendaji  katika kuongeza mauzo ya huduma za Tanzania katika masoko ya kimataifa.






Next
This is the most recent post.
Previous
Older Post

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...