FURAHA na matumaini vilitawala katika kata ya Buza, jijini Dar es Salaam, baada ya Meridianbet kuendesha kampeni maalum ya kusaidia familia zenye uhitaji. Katika wakati ambao familia nyingi zinakabiliwa na changamoto za maisha ya kila siku, kampuni hiyo ilijitokeza kwa vitendo na kuonyesha kuwa kugusa maisha ya watu ni zaidi ya maneno. Hatua hiyo imeleta tabasamu kwa wananchi na kuimarisha matumaini ya maisha bora, huku ikidhihirisha nafasi ya kampuni binafsi katika kuleta mabadiliko chanya kwenye jamii.

Kupitia kampeni hiyo, familia zilizonufaika zilipokea mahitaji muhimu ya nyumbani yakiwemo mchele, unga, sukari, maharage na mafuta ya kupikia, sambamba na bidhaa za usafi. Hizi ni bidhaa zinazogusa maisha ya kila siku na kusaidia kupunguza mzigo wa gharama za msingi kwa kaya zenye changamoto za kiuchumi. Kwa wengi, msaada huo haukuwa tu kuhusu kupata mahitaji ya nyumbani, bali pia ulikuwa ujumbe wa upendo, kujali na kutokusahau wale wanaopambana na ugumu wa maisha.

Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Akizungumza kuhusu mpango huo, Nancy Ingram kutoka Meridianbet alisisitiza dhamira ya kampuni kuendelea kuwa sehemu ya suluhisho la changamoto zinazowakabili wananchi. Alieleza kuwa kampuni inaamini kila mtu anastahili kuishi katika mazingira bora na kupata mahitaji muhimu ya maisha. Kwa msingi huo, Meridianbet itaendelea kutafuta fursa za kuwafikia wenye uhitaji na kushirikiana na jamii katika kujenga maisha bora.

Kwa upande wao, wanufaika hawakuficha furaha na shukrani zao kwa Meridianbet, wakieleza kuwa msaada huo umefika katika wakati muhimu ambao familia nyingi zilikuwa zinahitaji nafuu. Kwa baadhi yao, kupokea bidhaa hizo kumepunguza presha ya kutafuta mahitaji ya msingi na kuwapa nafasi ya kukabiliana na changamoto nyingine za kila siku. Zaidi ya msaada wa vitu, kampeni hiyo imewapa wananchi faraja ya kujua kuwa bado kuna taasisi zinazowajali na kusikiliza mahitaji yao.

Zaidi ya huduma zake za biashara, Meridianbet imeendelea kuonyesha dhamira yake ya kushiriki katika maendeleo ya jamii kupitia miradi inayohusisha afya, elimu, mazingira, michezo na makundi yenye uhitaji maalum. Kampeni ya Buza ni sehemu ya juhudi hizo za kuleta mabadiliko yanayoonekana katika maisha ya wananchi. Kama ilivyo katika michezo, ambako ushindi mkubwa hujengwa kwa ushirikiano na kujitoa, maendeleo ya jamii nayo yanahitaji watu na taasisi zinazochukua hatua kwa vitendo.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...