Mwenyekiti wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT) Taifa, Mary Pius Chatanda, amewaomba wananchi wa Kijiji cha Solou, Kata ya Itiso, Wilaya ya Chamwino, kujitokeza kupiga kura Novemba 4, 2026, katika uchaguzi wa ubunge wa Jimbo la Chamwino.

Chatanda ametoa rai hiyo Oktoba 20, 2026, wakati akizungumza na wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na wananchi katika mkutano wa ndani uliofanyika kijijini hapo, akiwahimiza kushiriki katika uchaguzi huo na kumpigia kura mgombea wa CCM, Dkt. Nettho Ndijina Ndilito.

Amesisitiza umuhimu wa ushiriki wa wananchi katika uchaguzi, akieleza kuwa umoja na mshikamano ni mambo muhimu katika kuendeleza dhamira ya chama ya kuwaletea Watanzania maendeleo.

Aidha, Chatanda amewataka wananchi wa Solou kujitokeza siku ya uchaguzi na kutekeleza haki yao ya kidemokrasia kwa kupiga kura katika uchaguzi huo wa Jimbo la Chamwino.















Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...