Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Pwani, Mariam Ibrahim, ametoa wito kwa taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu kuhusu stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake nchini.


Mariam ametoa wito huo Oktoba 25, 2026, jijini Dar es Salaam, wakati wa hafla ya utoaji wa tuzo za Muslim Stara Women Awards, msimu wa kwanza, iliyofanyika katika Ukumbi wa Mlimani City.

Amesema stara inapoambatana na elimu, malezi bora na tabia njema, humsaidia binti kujenga kujiamini, kuheshimu utu wake na kufanya maamuzi yenye busara.

Ameongeza kuwa stara ina mchango katika kukuza maadili na mahusiano yenye heshima ndani ya familia, pamoja na kuimarisha utamaduni wa kuheshimiana, uwajibikaji na kuishi kwa amani katika jamii.
“Nitoe wito kwa taasisi ya Juby Enterprises Limited, taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu ya stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake,” amesema Mariam.























Next
This is the most recent post.
Previous
Older Post

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...