Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) leo Oktoba 15, 2026 imesaini makubaliano ya kuimarisha nafasi yake kama kituo cha mafunzo ya tiba ya Interventional Radiology barani Afrika, hatua inayolenga kuongeza idadi ya wataalamu wenye ujuzi wa kutoa huduma hizo kwa kutumia teknolojia za kisasa.Makubaliano hayo yamesainiwa sambamba na Mkutano wa Tano wa Afrika wa Interventional Radiology, uliofanyika katika Hoteli ya Hyatt Regency Dar es Salaam na kuwashirikisha wataalamu kutoka nchi mbalimbali za Afrika.
Akizungumza kuhusu hatua hiyo, Mkurugenzi Mtendaji wa MNH, Dkt. Delilah Kimambo, amesema tangu programu ya mafunzo ilipoanza mwaka 2018, hospitali hiyo imewafundisha wataalamu 22 kutoka Tanzania, Kenya, Cameroon, Nigeria na Uganda. Kati yao, 14 ni Watanzania.









Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...