Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, akimfariji Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP), Camillus Wambura, nyumbani kwake Masaki, jijini Dar es Salaam, Oktoba 27, 2026, kufuatia kifo cha baba yake mzazi, Deusdedit Mwita Wambura, aliyefariki dunia Oktoba 24, 2026, jijini Dar es Salaam.
.jpeg)















.jpeg)
Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...