WANANCHI na wafanyabiashara wa Tunduma, mkoani Songwe, wameishukuru Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Mkoa wa Songwe kwa kutoa elimu kuhusu athari za magendo na umuhimu wa kuzingatia sheria na taratibu za Forodha, wakisema imewaongezea uelewa kuhusu namna ya kuendesha biashara zao kwa mujibu wa sheria.
Shukrani hizo zimetolewa wiki hii wakati wa zoezi la utoaji wa elimu ya Forodha lililofanyika katika maeneo ya Kisimani, Kilimanjaro na Soko Kuu la Black, yaliyopo mpakani mwa Tanzania na Zambia.


Elimu hiyo imetolewa na Afisa Msimamizi wa Kodi Mwandamizi, Julieth Kidemi, na Afisa Uhusiano, Salome Mwandalanga, kutoka TRA Makao Makuu, Dar es Salaam, kwa kushirikiana na Afisa Forodha wa TRA Mkoa wa Songwe, Abel Ikomeja.


Akizungumza wakati wa zoezi hilo, Meneja Msaidizi wa Forodha Mkoa wa Songwe, Nsajigwa Mwambegele, amewataka wafanyabiashara na wananchi kwa ujumla kujiepusha na vitendo vya magendo na kuzingatia sheria na taratibu za Forodha.
Aidha, Mwambegele amewasihi madereva wa magari ya usafirishaji wa mizigo kutoshusha njiani mizigo inayopaswa kufikishwa katika nchi jirani, akisisitiza kuwa kuzingatia taratibu za usafirishaji ni muhimu katika kuzuia magendo na kuhakikisha biashara halali zinafanyika kwa mujibu wa sheria.






Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...