Mkuu wa Mkoa wa Iringa Mh.Kher James amewahimiza wananchi kuwa na desturi ya kuchangia damu ili kuokoa uhai wa wahanga ambao wanahitaji damu.
Mkuu huyo wa Mkoa ameyasema hayo leo October 24 Katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Iringa kitengo cha damu salama wakati alipokuwa Mgeni wa Heshima katika hafla ya uchangiaji damu iliyoandaliwa na Rotary Iringa Club kwa kushirikiana na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa.
Mh.Kheri amesema damu ni muhimu sana hasa kwa kina mama waliojifungua,waliopata ajali pamoja ma wagonjwa mbalimbali na lazima itoke kwa binadamu na si mahali pengine,hivyo ni wajibu wa wananchi kuchangia damu ili kuendelea kuokoa maisha ya wahitaji.
Mkuu huyo wa Mkoa ameyasema hayo leo October 24 Katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Iringa kitengo cha damu salama wakati alipokuwa Mgeni wa Heshima katika hafla ya uchangiaji damu iliyoandaliwa na Rotary Iringa Club kwa kushirikiana na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa.
Mh.Kheri amesema damu ni muhimu sana hasa kwa kina mama waliojifungua,waliopata ajali pamoja ma wagonjwa mbalimbali na lazima itoke kwa binadamu na si mahali pengine,hivyo ni wajibu wa wananchi kuchangia damu ili kuendelea kuokoa maisha ya wahitaji.


.jpeg)





Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...