Brenda Callixte Kanamugile kutoka Mkoa wa Morogoro, ameibuka mshindi wa shindano la Miss Tanzania Eastern Zone 2026 na kujinyakulia zawadi ya gari aina ya Mazda Verisa.
Brenda amewashinda washiriki wengine 13 kutoka mikoa minne inayounda Kanda ya Mashariki ambayo ni Pwani, Morogoro, Lindi na Mtwara katika fainali zilizofanyika Novemba 6, 2026, Kisemvule, Wilaya ya Mkuranga, Mkoa wa Pwani.
Baada ya kukamilika kwa mashindano ya ngazi ya kanda, Brenda anaingia kambini kuungana na washindi kutoka kanda nyingine zinazounda Tanzania kwa ajili ya maandalizi ya mashindano ya kumpata Miss Tanzania 2026



Toa Maoni Yako:
0 comments so far,add yours
Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...