NA DENIS MLOWE, IRINGA


KAMPUNI ya ASAS imepokea tuzo ya kutambua mchango wake katika utekelezaji wa mpango wa Bima ya Afya kwa Wote awamu ya kwanza inayowafanyia wafanyakazi wake nchini ikiwa ni sehemu ya jitihada za kutambua wadau walioshiriki kuunga mkono mpango huo wa huduma za afya nchini.

Tuzo hiyo imekabidhiwa na Mkuu wa Mkoa wa Iringa, Kheri James, wakati wa uzinduzi wa awamu ya pili ya Bima ya Afya kwa Wote uliofanyika mkoani Iringa katika viwanja vya Mwembetogwa ambapo kutambuliwa kwa ASAS kunaweka wazi umuhimu wa ushiriki wa kampuni na taasisi mbalimbali katika kusaidia juhudi za kupanua wigo wa wananchi wanaopata huduma za afya kupitia mifumo ya bima, kwa lengo la kupunguza changamoto za gharama za matibabu zinazozikabili familia.

Mpango wa Bima ya Afya kwa Wote unalenga kuwawezesha wananchi kupata huduma za afya kwa utaratibu unaowalinda dhidi ya mzigo mkubwa wa gharama za matibabu. Katika uzinduzi huo, Mkuu wa Mkoa wa Iringa Kheri James alisisitiza umuhimu wa ushirikiano kati ya serikali, sekta binafsi na wadau wengine ili kufanikisha utekelezaji wa mpango huo.

Ushiriki wa wadau kama ASAS ni sehemu ya umuhimu wa kujenga ushirikiano kati ya sekta ya umma na binafsi katika kuimarisha huduma za afya na kuhamasisha wananchi kujiunga na mifumo ya bima kulingana na taratibu zilizowekwa.

James alisema kuwa mafanikio ya mpango huo yanahitaji kuambatana na upatikanaji wa dawa, uwepo wa wataalamu wa afya, ubora wa huduma na elimu ya kutosha kwa wananchi kuhusu haki na wajibu wao wanapojiunga na bima.

Tuzo hiyo imetolewa wakati Mkoa wa Iringa unaanza awamu ya pili ya mpango huo, hatua inayosisitiza umuhimu wa kuendelea kushirikisha wadau katika kuhakikisha wananchi wengi zaidi wanapata huduma za afya kwa wakati na kwa kuzingatia masharti ya bima zao.
Mwakilishi wa kampuni ya ASAS Akipokea tuzo

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Hii ni Blog ya Watanzania popote walipo duniani kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Taifa letu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...